![](https://www.hin-ngom.go.th/wp-content/uploads/2021/04/70730620_2323397097779438_7998241566382620672_n-555x340.jpg)
เชิญเข้าร่วมการออกกำลังกาย เพื่อส่งเสริมสุขภาพ
องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านหินโงม จัดกิจกรรมการออกกำลังกาย เพื่อการส่งเสริมสุขภาพให้ประชาชนในพื้นที่ ตำบลบ้านหินโงม ซึ่งมีการออกกำลังกายด้วยการเต้นแอโรบิค โดย มีผู้นำในการเต้น
จึงขอเชิญผู้ที่สนใจเข้าร่วมโครงการ ในวันอังคาร ที่ 10 กันยายน 2562 เวลา 08.30 น.เป็นต้นไป ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านหินโงม การแต่งกาย (ชุดออกกำลังกาย)